1. Hvers konar forrit er lýst hér

Stjórn Upplýsingar System

Stjórn Upplýsingar System

Stjórn Upplýsingar System

(Framsal einn)

Hvers konar forrit er lýst hér? Hvaða fyrirtæki virka styðja þeir? Hvernig þeir bæta skilvirkni og ákvarðanatöku?

Ný hugbúnað fyrir félagslega net og velta afl stjórnun (CRM) gera þessi tæki jafnvel meira fjölhæfur Business Tools, Mobile lausum fyrir fyrirtæki.

1. Hvers konar forrit er lýst hér

Þekkja þau vandamál sem fyrirtæki í þessari dæmisögu leyst með því að nota farsíma stafræna tæki?

Mobile vinnuafli 60 sjálfstæðra lækna meðhöndla þúsundir sjúklinga. Læknar nota iPhone 3G að halda sambandi allan sólarhringinn starfsfólk sjúkrahússins, samstarfsmenn og sjúklings upplýsingar.

Hvers konar fyrirtæki eru líklegastar til að hafa gagn af útbúnað starfsmönnum sínum með farsíma stafræn tæki eins og iPhone og BlackBerry?

Sjúkrahús Meditech rafrænum sjúkraskrám kerfi.

D.W.Morgans forstjóri hefur fram, "The iPhone er ekki leikur breyting, það er iðnaður breyting. Það breytir því hvernig þú getur samskipti við viðskiptavini þína (og) við birgja þína." Ræða afleiðingarnar af þessari yfirlýsingu.

Þessi tegund af framleiðslu umhverfi er algerlega sköpum að vita nákvæmlega augnabliki þegar afhending vörubíla mun koma. Í the fortíð, það tók mörg símtöl og mikla handbók viðleitni til að veita viðskiptavinum með svona nákvæmum upp-til-the-mínúta upplýsingar. Einnig ökumenn getur gert sendingar sínar, þeir nota chaining að taka pickups og stöðuuppfærslur þegar þeir ná áfangastað. Þeir safna undirskrift á iPhone skjánum. Gögn sem safnað á hverjum tímapunkti á leiðinni, þar á meðal gögn-stimpill og tímamörkuð GPS staðsetning bent á google kortinu, gera gögn sem hlaðið til félagsins miðlara; miðlarar gera gögn aðgengileg til viðskiptavina á vefsvæði félagsins. samkeppnisaðilar Morgan tekur um 20 mínútur til hálfs gögn til að veita sönnun afhendingar; Morgan getur gert það strax.

tengdar færslur

  • 7 Dæmi um himnuflæði í daglegu lífi Ef þú hefur einhvern tíma sett dropa af matarlit í glas, þá hef horft sem einn meira samþjappað lausn verður þynnt í einu sem er tiltölulega ...

  • Sjósetja Creative Cloud apps Hvar eru forrit mínar? Þegar þú sækja og setja upp Creative Cloud apps, þau eru sett á sama stað þar sem umsókn þín eru venjulega sett upp, svo sem ...

  • ritvinnsla (ritvinnsluforrit umsókn) Related Skilmálar Ritvinnsla er orðasambandið notað til að lýsa því að nota tölvu til að búa til, breyta og prenta skjöl. Af öllum tölva forrit ....

  • Öll svör Flestir stofnunin mál eru af völdum átökum við þriðja aðila bæta við-ons, sérstaklega þeim þýða forritið. Ég legg nota eftirfarandi skrefum til að leysa málið: Hvernig á að ...

  • Apps eru sjálfkrafa loka / endurræsa og síminn er í gangi hægur Ég er að keyra Nexus 5 með Android 5.0.1 (Lollipop), lager (með OTA Google ýta). Mér finnst það að mestu, nema fyrir ...


Warning: include_once(/home/admin/web/icelandic.mobilesbuzz.com/public_html/ins/aftercontent.txt): failed to open stream: No such file or directory in /home/admin/web/icelandic.mobilesbuzz.com/public_html/hva/1-hvers-konar-forrit-er-lst-hr.php on line 115

Warning: include_once(): Failed opening '/home/admin/web/icelandic.mobilesbuzz.com/public_html/ins/aftercontent.txt' for inclusion (include_path='.:/usr/share/pear:/usr/share/php') in /home/admin/web/icelandic.mobilesbuzz.com/public_html/hva/1-hvers-konar-forrit-er-lst-hr.php on line 115